Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มิตรภาพ ไร้พรมแดน อคาเดมี่แห่งใหม่ สังคมใหม่ ของกลุ่มคนรัก Yu-Gi-Oh!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

### ขอให้ทุกท่านโพส ขอเปิด Username ภายในกระทู้นี้เท่านั้นนะครับ ###

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Fudo Yusei
Legendary GOD Duelist
Legendary GOD Duelist

### ขอให้ทุกท่านโพส ขอเปิด Username ภายในกระทู้นี้เท่านั้นนะครับ ### Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ### ขอให้ทุกท่านโพส ขอเปิด Username ภายในกระทู้นี้เท่านั้นนะครับ ###   ### ขอให้ทุกท่านโพส ขอเปิด Username ภายในกระทู้นี้เท่านั้นนะครับ ### Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 9:54 am

สำหรับบางท่านที่ไม่สามารถสมัครได้ตามปกติ ผมเปิดบอร์ดนี้ให้เพื่อให้ทุกท่านได้เข้ามาแจ้งปัญหาเหล่านั้น ...

โดยโพสตามขั้นตอนดังนี้ครับ ..

1. ชื่อที่สมัคร
2. อีเมลล์ที่ใช้สมัคร
3. ปัญหาที่เกิด

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://yugiohsuck.thai-forum.net

### ขอให้ทุกท่านโพส ขอเปิด Username ภายในกระทู้นี้เท่านั้นนะครับ ###
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1