Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มิตรภาพ ไร้พรมแดน อคาเดมี่แห่งใหม่ สังคมใหม่ ของกลุ่มคนรัก Yu-Gi-Oh!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?

Go down 
joe_thaimanu
bigrocket
Falcon_pee V 0.1
doublej
Fudo Yusei
9 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Fudo Yusei
Legendary GOD Duelist

บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 9:53 pm

ใช้เวลามาทั้งวัน กับ การปรับแต่ง สำหรับผมที่ไม่รู้อะไรเลยก็ยังเสล่อทำได้แค่นี้เอง บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 126757

ใครอยากแนะนำอะไรก็บอกกันได้เลยครับ จะพยายามหามาให้ ใครอยากช่วยก็จะยินดีมาก ๆ เลย ยังไงก็ขอให้เข้ามากันบ่อย ๆ อย่าทิ้งเว็บนี้หนีไปไหนซะนะ บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 51405
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://yugiohsuck.thai-forum.net
doublej
Newbie Duelist

บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 10:47 pm

เล่นยังไงครับเนี่ย บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 311152
Fudo Yusei

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 10:52 pm

พรุ่งนี้จะมีกระทู้สอนเล่นในส่วนบอร์ดด้านล่างนะครับ อดใจรอกันหน่อยนะ เกมส์นี้หลักการเยอะ แต่ตอนเล่นจริง ๆ จะไม่งงแม้แต่น้อยครับผม
https://yugiohsuck.thai-forum.net
Falcon_pee V 0.1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 10:58 pm

โอเคเลยคับ บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 384953 บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 384953 บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 384953
bigrocket

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 10:59 pm

รอ เล่น ด้วย คน
joe_thaimanu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 10:59 pm

มีเล่น การ์ดด้วย หรอ น่าสน บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 313492
[-M-]y_Sel[-F-]

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 11:27 pm

อยากเล่น ๆ !
bigbloom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 12:21 am

ฟอนต์เล็กไปหน่อยครับ แต่เดี๋ยวคงชิน
บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 313492
Parchit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 9:04 am

แล้วเจอกัน บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 126757
v2cxyz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 3:53 pm

ทำไมไม่มีบอร์ดซื้อขายการ์ดอ่ะครับ บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 146968
Fudo Yusei

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?   บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:57 pm

v2cxyz พิมพ์ว่า:
ทำไมไม่มีบอร์ดซื้อขายการ์ดอ่ะครับ บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ? 146968

การซื้อขายการ์ดสำหรับเว็บผมที่ไม่มีชื่อเสียงหรือเครดิตอะไรเลย หากปล่อยให้คนโกงกันขึ้นมาเว็บผมจะเจ๊งน่ะครับ

การซื้อขายการ์ด ผมแนะนำให้เข้าเว็บที่เขามีเครดิตในด้านนี้ อย่าง www.yugiohthailand.com ไม่ก็ คิดการ์ด จะดีกว่ามากครับผม

บอร์ดเป็นยังไงบ้างครับทุกคน ?
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1