Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มิตรภาพ ไร้พรมแดน อคาเดมี่แห่งใหม่ สังคมใหม่ ของกลุ่มคนรัก Yu-Gi-Oh!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??

Go down 
LENGZST
jeepaartzaza
Fudo Yusei
Falcon_pee V 0.1
Z-one
9 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Z-one
Newbie Duelist
Z-one

เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 4:10 pm

เว็บนี้ก็เพิ่งเกิดใหม่ๆ คงยังไม่ค่อยมีใครมาสร้างกระทู้อะไรมากมายงั้นผมขอสร้างเลยนะครับ (- -)

เด็คที่ผมชอบมากก็คือเด็คจังค์ ผสมกับมังกรครับ เพราะว่าสองเผ่านี้ผสมกันลงตัวมาก
ขึ้นไปข้างบน Go down
Falcon_pee V 0.1

เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 5:50 pm

ผมต้องเรดอาย เมนทรัล ดราก่้อนขุดเรียก F.G.D อ่ะคับรุกหนัก
Fudo Yusei
Legendary GOD Duelist
Legendary GOD Duelist

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 8:00 pm

เด็คผมที่ใช้เล่นจริง ๆ ไม่มีเลยครับ ไม่มีโอกาสเลย เด็คที่มีก็แค่จัดไว้ดูเล่นเอาไว้เล่นยามอยู่คนเดียว

... ประกอบด้วยพวกการ์ดที่ผมชอบ มีการ์ดแบนด้วย แต่ก็ไม่ได้สนเพราะไม่ได้เอาไปแข่ง
https://yugiohsuck.thai-forum.net
jeepaartzaza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 2:15 pm

ผมชอบเด็คที่ไม่เก่งไม่อ่อนเกินไปอ่ะครับ พวกเอเลี่ยน เวิร์ม
LENGZST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 1:53 pm

Deck ที่ทั้งชุดมีการ์ดอย่างละไบ
fortenail

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeFri Feb 25, 2011 9:34 am

ส่วนตัวผมชอบQuickdraw+Dandylionนะ
แต่ราคาเจ้าสิงโตน้อยมันช่าง.....
เลยไม่มีงบจัดซะที
ตอนนี้เล่นx-saber กับ BFอยู่ (ครึ่งแท้ครึ่งปรินท์ด้วยแหละ 55
+)
ohgreat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeTue Mar 08, 2011 3:22 pm

เด็ค ซิงโครครับ

จัดตามหนังสือเกม psp

แกร่งใช้ได้เลย
bottomblues

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeTue Jul 12, 2011 6:50 pm

ขอแชร์หน่อยนะคับ ^^
teeruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??    เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??  Icon_minitimeWed Aug 17, 2011 1:59 pm

hello

เด็คที่ทุกคนชอบคืออะไรกันบ้างครับ ??
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1