Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มิตรภาพ ไร้พรมแดน อคาเดมี่แห่งใหม่ สังคมใหม่ ของกลุ่มคนรัก Yu-Gi-Oh!

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Fudo Yusei
Legendary GOD Duelist
Legendary GOD Duelist

รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ   รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 12:14 pm

เพื่อให้เว็บเราก้าวหน้า จำเป้นต้องมีคนหลาย ๆ มาช่วยกันพัฒนา

ตอนนี้ผมรับสมัครจำนวน 4 คน ต้องทำอะไรบ้าง แค่สมัครใจเป็นก็ได้ทันทีครับ 4 คนแรกเท่านั้น 2 คนจะได้เป้น Admin ร่วมด้วยครับผม

ใครที่อยากมีส่วนช่วยในการพัฒนาเว็บนี้ แล้วอยากระดมไอเดีย เชิญได้เลยครับผม
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://yugiohsuck.thai-forum.net
Falcon_pee V 0.1
Newbie Duelist

รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ   รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 6:14 pm

ผมสนใจอ่ะท่าน
jeepaartzaza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ...   รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 9:52 am

สนใจครับ
ผมอาร์ทนะครับ
Z-one
Z-one

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ....   รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 3:54 pm

โอ้ เจ๋งๆ ผมออนทุกวัน รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ 384953 มาร่วมเดินทางไปด้วยกันนะคู่หู
peak_peak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ   รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:05 pm

สนใจครับ พีคครับ

รับสมัคร Moderator และ Admin ประจำบอร์ดครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1